| แหล่งความร้อน | หัวเตาแก๊สแบบท่อยาว 610 มม. |
|---|---|
| การวัดอุณหภูมิ | เทอร์โมมิเตอร์แบบหุ้มเกราะ เส้นผ่านศูนย์กลาง 2 มม |
| ทดสอบอุณหภูมิและเวลาของเปลวไฟ | 650 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง/750 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง 950 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง/950 ± 40 ° C-20 นาที |
| ตัวอย่าง | ไม่น้อยกว่า 1200 มม |
| แรงดันไฟฟ้าทดสอบ | 200~1,000V (ปรับได้) |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 50 ± 0.5 มม. |
|---|---|
| ความเรียบของแพลน | ≤0.03มม |
| ความเร็วในการลอย | 40rpm |
| <= 5% PPHM | <= 5% PPHM |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| เวลา | สามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999 ชั่วโมงโดยพลการ |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิตัวควบคุมอุณหภูมิ | พร้อมการตั้งค่า PID |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 200°C หรือห้อง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8788 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| มาตรฐาน | ASTME 84, UL910, NFPA262 และมาตรฐานการทดสอบอื่น ๆ |
| ความยาวยืดสูงสุด | 280 มม. |
|---|---|
| ความเร็วในการยืด | 20-30มม./นาที |
| ประเภทเชย | ไม่กระชับตัวเอง |
| ความแม่นยำในการยืดตัว | ± 1% |
| ปณิธาน | 0.1% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8334 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| จับ | 6 กรุ๊ป |
| โหลดการวัดสูงสุด | 200N. |
|---|---|
| ความละเอียดในการโหลด | 0.01N. |
| ระยะชักสูงสุด | 600มม. |
| ความเร็วในการทดสอบ | ปรับต่อเนื่องได้ตั้งแต่ 50 ถึง 500 มม./นาที |
| ทดสอบการควบคุมแรงดันไฟฟ้า | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 1.5KV |
| อุณหภูมิ | 15-35 ℃ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ไม่เกิน 85%RH |
| ความกดอากาศ | 86-106เมกะพาสคัล |
| แรงดันไฟฟ้าอิเล็กทริก | AC 220V |
| พลังงานปฏิกิริยา | 3กิโลวัตต์ |
| โหลดระดับการสลายตัว | 1/100,000 |
|---|---|
| ความแม่นยำในการโหลด | ≤0.5% |
| ความเร็วในการทดสอบ | 0.1-500 มม./นาที (สามารถตั้งค่าโดยพลการบนคอมพิวเตอร์) |
| จังหวะทดสอบ | 400, 500 (สามารถเพิ่มได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| ความกว้างของการทดสอบ | 40 ซม. (สามารถขยายได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF7183 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความจุสูงสุด | เลือกจากภายใน 5,000,10000 กิโลกรัม |
| ระดับความแม่นยำ | ระดับ 0.5 |