| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 2KW |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | điện tử, điện tử |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc, Quảng Đông, Trung Quốc |
| Độ chính xác | ≤ 5% |
| Điện áp | 380v |
| Loại | Máy thử nghiệm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8363 |
| Tiêu chuẩn | SAEJ1128-2000 |
| Mô hình | DX8363 |
| Trọng lượng | 100kg |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, OBM, ODM, tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8349 |
| Tiêu chuẩn | IEC60332-3 |
| Từ khóa | Cáp cháy |
| . Ứng dụng | Được thiết kế để thử nghiệm các dây dẫn kim loại khác nhau (ví dụ: dây đồng và nhôm), có khả năng đá |
|---|---|
| Phạm vi thử nghiệm | Khả năng tải tùy chọn từ 10kg đến 100kg đáp ứng các yêu cầu thử nghiệm đa dạng. |
| Nghị quyết | Độ phân giải lực chính xác đến 0,01kg, đảm bảo đo chính xác những thay đổi lực tinh vi. |
| 4. Tùy chọn nét vẽ | Hành trình tối đa (không bao gồm các thiết bị cố định) là 150mm, có sẵn các cấu hình 250mm hoặc 500m |
| Hệ thống hiển thị | Được trang bị màn hình ống kỹ thuật số 15mm × 85mm; nó hỗ trợ chức năng giữ đỉnh để đọc lực kéo và h |
| Phạm vi kiểm tra cáp | Thí nghiệm cáp năng lượng gió dưới 35KV |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -60 đến 8oC |
| Biến động nhiệt độ | ≤ ± 0,5oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ≤ ± 0,3oC |
| Thời gian làm mát | Trung bình 0,7 đến 1,0oC / phút |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, OBM, ODM, tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8788 |
| Tiêu chuẩn | UL790, ASTM E 108 |
| Thiết bị kiểm tra | 3 nhóm |
|---|---|
| Nhiệt độ | nhiệt độ phòng đến 300 ℃ |
| trọng lượng | ba loại 50g, 100g, 200g, 500g và 1000g |
| Tỉ lệ | Mitotoyo Nhật Bản 0.01/10mm |
| Chất liệu hộp bên trong | thép không gỉ SUS#304 |
| Điều chỉnh lưu lượng không khí trong buồng đốt | 4500 đến 5500 phút |
|---|---|
| Điều chỉnh lưu lượng propan | 3-30L/phút |
| Điều chỉnh lưu lượng khí nén; | 10 ~ 100L/phút |
| Máy đo gió | 0,05 đến 5m/s |
| Nhiệt kế hiển thị kỹ thuật số | 0 đến 400oC |