| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8362 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Kích thước phòng thí nghiệm đốt cháy | L3000 W3000 H2400 (mm) |
| Tùy chọn đo lường | 200kg, 500kg, 1000kg (1T), 2000kg (2T), 5000kg (5T) |
|---|---|
| Độ phân giải tải | 0,01kg |
| Hành trình tối đa (bao gồm cả vật cố định) | 800mm |
| Tốc độ kiểm tra | 50~500mm/phút(có thể điều chỉnh) |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm, 500 ± 1,0mm |
| Góc uốn | ±90° |
|---|---|
| Đếm phạm vi | 0-9999 |
| Công suất động cơ | 1,1kw |
| Trọng lượng của máy thí nghiệm là | khoảng 210 kg |
| tốc độ uốn | <60 lần/phút |
| Góc xoay | Liên tục điều chỉnh từ 10 đến 180 độ |
|---|---|
| Tốc độ xoay | Có thể điều chỉnh từ 10 đến 60 cP |
| Bộ đếm | 6 quầy riêng biệt/1 quầy tổng |
| Tải trọng lượng | 50, 100, 200, 300, 500g |
| Chọn | 6 cho mỗi nhóm (tổng cộng 5 nhóm) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8329 |
| Tùy chọn đo lường | 200kg, 500kg, 1000kg (1T), 2000kg (2T), 5000kg (5T) tùy chọn |
| độ phân giải tải | 0,01kg |
| đột quỵ tối đa | 800mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | Daxian |
| Quyền lực | Điện tử |
| Trạm kiểm tra | 2 để nhấp chuột và 2 để đánh dấu |
|---|---|
| Kích thước bàn làm việc | 750mm × 350mm |
| Phạm vi du lịch | 100mm để nhấp chuột, 0-60mm để đánh dấu |
| Kiểm tra sức mạnh | Động cơ điều chỉnh tốc độ AC |
| Đầu kiểm tra | Bút chì Teflon hoặc Trung Quốc có độ cứng tiêu chuẩn HB |
| Độ phân giải tải | 0,01Kg |
|---|---|
| Đột quỵ tối đa | 800mm |
| Kiểm tra tốc độ | 50 ~ 500mm/phút |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm |
| Kích thước bên ngoài | 60cm 36cm 175cm |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2,5oC |
|---|---|
| Lỗi hẹn giờ không được vượt quá | 1 giây / giờ |
| Chiều cao ngọn lửa | Có thể điều chỉnh từ 20mm±2mm đến 175mm±1mm |
| Thời gian đánh lửa | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 999,9 giây ± 0,1 giây |
| Thời gian đốt | 0-999,9s±0,1s, tự động ghi, tạm dừng thủ công |
| Tay cầm | 6 bộ |
|---|---|
| Góc xoay Góc uốn là | có thể điều chỉnh ở 45°, 60° và 90° |
| Tốc độ xoay Tốc độ uốn là | Điều chỉnh từ 10 đến 60 lần mỗi phút |
| Sáu tải | mỗi loại 50, 100, 200, 300 và 500g |
| Bộ đếm tự động | 6, tính riêng |