| Số lượng mẫu thử là | 6 bộ |
|---|---|
| Trọng lượng kéo ra | 2.5i x6 |
| Trọng lượng quay | 3ibx6 |
| Tải trọng lượng | 15ib×6 |
| Tải hiện tại | 40A/12V |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 250oC |
|---|---|
| Độ phân giải nhiệt độ | 0,1oC |
| hẹn giờ | 0 đến 99 giờ. |
| . Nguồn điện làm việc | AC220V /50Hz |
| Công suất sưởi | 3,5kw |
| Số lượng mẫu thử là | 5 cái (chiếc) |
|---|---|
| Khoảng cách kính thiên văn là | 300 đến 1800mm |
| Tốc độ giãn nở và co lại là | 10 đến 30 cP |
| Nguồn áp suất không khí | 7kg/cm² |
| Nguồn điện | 1∮AC 220V 2A |
| Bán kính vòng phun nước | 400mm |
|---|---|
| Khoảng cách khẩu độ | 50mm |
| Khẩu độ phun nước | Φ0,1mm |
| Đường kính ống xoay | 16mm |
| Số lần mở | 25 |
| Áp lực làm việc tối đa | 2,5MPa |
|---|---|
| Áp suất nổ an toàn | 2,7 đến 3Mpa |
| Năng lượng nóng | 2300W |
| Phạm vi tự kiểm soát nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 200oC |
| Âm lượng | 4000cm³ |
| Áp lực làm việc tối đa | 2,5MPa |
|---|---|
| Áp suất nổ an toàn | 2,7 đến 3Mpa |
| Công suất sưởi | 2300W |
| Phạm vi tự kiểm soát nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 200oC |
| Độ lệch nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8382 |
| Ứng dụng | của ngành công nghiệp dây và cáp |
| không gian hiệu quả | 2,4m (dài) * 1m (rộng) * 1,8m (cao) |
| Kích thước | 2,4m (dài) * 1m (rộng) * 2,5m (cao) |
| Tích hợp chức năng kép | Kết hợp kiểm tra lực kéo và đo độ giãn dài trong một thiết bị duy nhất, loại bỏ nhu cầu sử dụng nhiề |
|---|---|
| Cảm biến có độ chính xác cao | Công nghệ cảm biến tải trọng tiên tiến đảm bảo độ chính xác đặc biệt và khả năng lặp lại của kết quả |
| Hoạt động thân thiện với người dùng | Màn hình kỹ thuật số trực quan với lời nhắc rõ ràng và cài đặt thông số đơn giản, cho phép người vận |
| Khóa giá trị đỉnh | Tự động nắm bắt và giữ các giá trị lực và độ giãn dài tối đa đạt được trong quá trình thử nghiệm, ng |
| TUÂN THỦ TOÀN CẦU | Đáp ứng tất cả các tiêu chuẩn quốc tế về an toàn và hiệu suất, khiến nó phù hợp để thử nghiệm các sả |
| Tấm nóng | Chất liệu: nhôm |
|---|---|
| Dung tải | 5 đến 7N |
| Đồng hồ bấm giờ Chronograph | 1 |
| Yêu cầu về môi trường thử nghiệm | 250 ± 25oC |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| đường kính mẫu | 0,3- 10 mm |
| chiều dài mẫu | 150-200mm |
| góc uốn | ± 90 ° |