| Sức mạnh | 2KW |
|---|---|
| Điện áp | 220v |
| Tổng khối lượng | 500kg |
| Nhiệt độ không đổi | 20±5oC |
| Kích thước hộp kiểm tra | (L) 1.2*(w) 2.2*(h) 4 m |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn | GB/T18380.36-2008 IEC60332-3-22 |
| Chức năng | Đánh giá khả năng của dây được cài đặt theo chiều dọc |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8323 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mô hình | CF8393 |
| Quyền lực | điện tử |
| Chức năng | Để đo cường độ cơ học của cáp cách điện PVC |
| Nguồn điện | 220V 50HZ |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật của quả bóng thép | (33g, 50g, 64g, 95g, 110g, 134g, 226g) mỗi loại 1 cái |
| Quyền lực | 2,5KW |
| Phạm vi chiều cao tác động | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 2000MM |
| Hộp điều khiển | Nam châm điện có thể tách rời được lắp đặt từ phía dưới. |
| Điện áp | 220V |
|---|---|
| Kích thước hộp bên trong | 900*600*400mm |
| Kích thước hộp bên ngoài | 1410*880*1180mm |
| Nguồn điện | Đơn 220V 2kW 50h |
| Phòng thí nghiệm | 35 ℃ ± 1 ℃ dao động ± 0,5 ℃ tính đồng nhất ≤2 ℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Tên sản phẩm | Ba buồng thử nghiệm toàn diện |
| Trọng lượng | 125kg |
|---|---|
| Cấu trúc | 60mm*36mm*175mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Sức mạnh | điện tử |
| Phạm vi nhiệt độ | nhiệt độ phòng +10 đến 70oC |
|---|---|
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC (trong điều kiện không tải |
| Tính đồng nhất nhiệt độ | ±2oC (khi không tải) |
| Phạm vi độ lệch nồng độ ozone | ± 10% |
| Nồng độ Ozone Phạm vi điều chỉnh | Phạm vi điều chỉnh: 20-200 PPHM |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| điện áp cung cấp điện | AC 380 V ba pha bốn dây |
| Sức mạnh động cơ | 200W |