| จำนวนตัวอย่างทดสอบคือ | 6 ชุด |
|---|---|
| ตุ้มน้ำหนักแบบดึงออก | 2.5i x6 |
| ตุ้มน้ำหนักแบบหมุน | 3ibx6 |
| น้ำหนักบรรทุก | 15ib×6 |
| โหลดปัจจุบัน | 40A/12V |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 250 ℃ |
|---|---|
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.1 ℃ |
| ตัวจับเวลา | 0 ถึง 99 ชั่วโมง |
| - แหล่งจ่ายไฟทำงาน | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V /50Hz |
| กำลังเครื่องทำความร้อน | 3.5kW |
| จำนวนตัวอย่างทดสอบคือ | 5 ชิ้น (ชิ้น) |
|---|---|
| ระยะห่างแบบยืดไสลด์คือ | 300 ถึง 1800 มม |
| ความเร็วในการขยายและหดตัวคือ | 10 ถึง 30 ซีพี |
| แหล่งความกดอากาศ | 7kg/cm² |
| แหล่งจ่ายไฟ | 1∮AC 220V 2A |
| รัศมีของวงแหวนฉีดน้ำ | 400มม |
|---|---|
| ระยะห่างของรูรับแสง | 50มม |
| รูรับแสงสเปรย์น้ำ | Φ0.1มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อสวิง | φ16mm |
| จำนวนช่องเปิด | 25 |
| แรงกดดันสูงสุดในการทำงาน | 2.5mpa |
|---|---|
| แรงดันระเบิดที่ปลอดภัย | 2.7 ถึง 3Mpa |
| พลังฮีตเตอร์ | 2300W |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิด้วยตนเอง | อุณหภูมิห้องถึง 200 ℃ |
| ปริมาณ | 4000 ซม. ³ |
| แรงกดดันการทำงานสูงสุด | 2.5mpa |
|---|---|
| แรงดันระเบิดที่ปลอดภัย | 2.7 ถึง 3Mpa |
| กำลังเครื่องทำความร้อน | 2300W |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิด้วยตนเอง | อุณหภูมิห้องถึง 200 ℃ |
| อุณหภูมิเบี่ยงเบน | ±0.5℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF8382 |
| การใช้งาน | ของอุตสาหกรรมสายและสายเคเบิล |
| พื้นที่ที่มีประสิทธิภาพ | 2.4 ม. (ยาว) * 1 ม. (กว้าง) * 1 .8 ม. (สูง) |
| ขนาด | 2.4 ม. (ยาว) * 1 ม. (กว้าง) * 2.5 ม. (สูง) |
| บูรณาการสองฟังก์ชั่น | รวมการทดสอบแรงดึงและการวัดการยืดตัวไว้ในหน่วยเดียว ทำให้ไม่ต้องใช้อุปกรณ์ทดสอบหลายเครื่องและลดต้นทุน |
|---|---|
| การตรวจจับที่มีความแม่นยำสูง | เทคโนโลยีโหลดเซลล์ขั้นสูงช่วยให้มั่นใจได้ถึงความแม่นยำและความสามารถในการทำซ้ำของผลการทดสอบ ซึ่งมีควา |
| การดำเนินงานที่เป็นมิตรต่อผู้ใช้ | จอแสดงผลดิจิตอลที่ใช้งานง่ายพร้อมข้อความแจ้งที่ชัดเจนและการตั้งค่าพารามิเตอร์ที่เรียบง่าย ช่วยให้ผู้ |
| การล็อคค่าสูงสุด | จับและรักษาค่าแรงสูงสุดและการยืดตัวสูงสุดที่ได้รับระหว่างการทดสอบโดยอัตโนมัติ ป้องกันข้อมูลสูญหายและ |
| การปฏิบัติตามกฎระเบียบระดับโลก | เป็นไปตามมาตรฐานความปลอดภัยและประสิทธิภาพระดับสากลที่สำคัญทั้งหมด ทำให้เหมาะสำหรับการทดสอบผลิตภัณฑ์ส |
| จานร้อน | วัสดุ:อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความจุโหลด | 5 ถึง 7N |
| นาฬิกาจับเวลาโครโนกราฟ | 1 |
| ข้อกำหนดสภาพแวดล้อมการทดสอบ | 250 ± 25 ℃ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของตัวอย่าง | 0.3- 10 มม. |
| ความยาวตัวอย่าง | 150-200มม |
| มุมดัด | ± 90 ° |