| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8359A |
| Tiêu chuẩn | GB/T17430-2015 ASTM C447-85 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8359A |
| Ứng dụng | Sản phẩm cách nhiệt |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | Daxian |
| Số mô hình | DX8359F |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Ứng dụng | sản phẩm cách nhiệt |
| Từ khóa | Máy kiểm tra nhiệt độ tối đa |
| Chức năng | phù hợp để đánh giá nhiệt độ sử dụng tối đa |
| Tiêu chuẩn | GB/T17430-1998 ASTM C447-85 |
| Số mẫu | CF7173 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra dây phát sáng |
| Từ khóa | Thiết bị kiểm tra dây phát sáng |
| Nhiệt độ dây nóng | 500 ~ 1000 có thể điều chỉnh |
| chịu nhiệt độ | 500 ~ 750 ℃ ± 10,> 750 ~ 1000 ℃ ± 15 ℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8788 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Tiêu chuẩn | ASTME 84, UL910, NFPA262 và các tiêu chuẩn thử nghiệm khác |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF8788 |
| Tiêu chuẩn | ASTME 84, UL910, NFPA262 |
| Khối lượng giá mẫu | 15g+1g |
|---|---|
| Cặp nhiệt điện | Bọc thép niken-crom cách điện 3 mm |
| Độ ổn định điện áp | ≤ ± 1% |
| Nhiệt kế | 0-1000±2% |
| Phạm vi thời gian | 0 đến 99 giờ |
| Phạm vi nhiệt độ | nhiệt độ phòng +10 đến 70oC |
|---|---|
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC (trong điều kiện không tải |
| Tính đồng nhất nhiệt độ | ±2oC (khi không tải) |
| Phạm vi độ lệch nồng độ ozone | ± 10% |
| Nồng độ Ozone Phạm vi điều chỉnh | Phạm vi điều chỉnh: 20-200 PPHM |
| Phạm vi nhiệt độ tắm nhiệt độ cao | RT đến 250oC |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm của bể nhiệt độ thấp là | -50oC đến RT |
| Nhiệt độ va đập của buồng thử nghiệm | Nhiệt độ cao 50-200 |
| Nhiệt độ thấp | -10oC đến -40oC |
| Thời gian gia nhiệt | RT-250oC trong 60 phút |