| Nguồn khí đốt | Khí propan và khí hóa lỏng có độ tinh khiết trên 95% (do người sử dụng cung cấp) |
|---|---|
| Tốc độ dòng khí | 0-100L/phút, độ chính xác đo 2,5 |
| tốc độ dòng khí | 0 đến 50m³/phút, độ chính xác đo ≤±0,5m³/phút |
| Dung tích bình gas | ≥50kg × 6 |
| Đầu dò khe hở | Được sản xuất theo tiêu chuẩn GB/T9978.1 |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo model, thường là 300x200x150 mm |
|---|---|
| Dung tích xi lanh khí | 50kg × 6 xi lanh |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10 ° C ~ 50 ° C. |
| Thời gian ổn định | Từ nhiệt độ phòng đến 750oC, C 1h. |
| Sự chính xác | Điểm 1/0,5 |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF9183 |
| Tiêu chuẩn | IEC 61215 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mẫu | CF9182 |
| Tiêu chuẩn | IEC 61215, IEC 61730-2004, IEC 61345 |
| Khối lượng giá mẫu | 15g+1g |
|---|---|
| Ổn áp | 2KVA, độ ổn định điện áp ≤±1% |
| Nhiệt kế | 0 đến 1000±2% |
| Phạm vi thời gian | 0 đến 99 giờ, độ chính xác ±1 giây |
| Điện áp cung cấp điện | AC220V±10%, 50Hz, dòng điện 10A |
| Độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | ± 2 |
|---|---|
| Sử dụng điện năng | 2500W |
| Điện áp làm việc | AC 220V ±10V, 50HZ |
| Độ ẩm môi trường | ≤75% |
| Nhiệt độ môi trường | Nhiệt độ phòng đến 40oC |
| Thời gian | 0 đến 999 giờ có thể được đặt tùy ý |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độBộ điều khiển nhiệt độ | với thiết lập PID |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2,5oC |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 200oC hoặc phòng |
| Số mẫu | HT-CJ-150L |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB/T2423.1-2001, GJB150.5-86, IEC68-2-14 |
| Kích thước bên trong | Chiều rộng 600 * Chiều cao 500 * Độ sâu 500mm |
| Kích thước bên ngoài (khoảng.) | Chiều rộng 1850 * Chiều cao 2150 * Độ sâu 1550mm |
| Phạm vi nhiệt độ tác động | -40°C~150°C |
| Phạm vi nhiệt độ - | 65, -50, -40 đến +130oC |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm là | 20 đến 98% RH |
| Sự dao động nhiệt độ là | ± 0,5 ℃ |
| Thời gian làm mát | 1 đến 1,5oC / phút |
| Thời gian sưởi ấm | từ RT đến +130oC là 60 phút |
| Độ chính xác của ampe kế | ±1% |
|---|---|
| Tỷ lệ kiểm tra | Có thể đặt trước 1 ~ 30 lần / phút |
| Tải hiện tại | 0-25A |
| Phạm vi đo | 0,01-10 mm |
| Tốc độ lấy mẫu | 25MHz |