| Phạm vi kiểm tra | nhiệt độ phòng đến 300 ℃ |
|---|---|
| Công suất sưởi | 4KW; |
| Độ lệch Vicat | 1mm. |
| Lỗi giải quyết biến dạng | 0,005mm |
| Độ nóng | A=5oC/6 phút, B=12oC/6 phút; |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, OBM, ODM, tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8349 |
| Tiêu chuẩn | IEC60332-3 |
| Từ khóa | Cáp cháy |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Tên | CF8602 TÁC ĐỘNG NHIỆT |
| tiêu chuẩn | ISO871-2006 GB4610-2008 |
| Cân nặng | 15kg |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150℃ |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~ 98%rh. |
| Nguồn nhiệt | Đầu đốt gas ống dài 610mm. |
|---|---|
| Đo nhiệt độ | Nhiệt kế bọc thép đường kính 2 mm |
| Kiểm tra nhiệt độ và thời gian ngọn lửa | 650 ± 40 ° C-3 giờ/750 ± 40 ° C-3 giờ 950 ± 40 ° C-3 giờ/950 ± 40 ° C-20 phút |
| Vật mẫu | Không ít hơn 1200mm |
| Điện áp thử nghiệm | 200~1000V (có thể điều chỉnh) |
| Phạm vi kiểm tra | nhiệt độ phòng đến 300 ℃ |
|---|---|
| Số lượng giá đựng mẫu | 2, 3, 6 |
| Công suất sưởi | 4KW |
| Biến dạng tối đa | 1mm |
| Độ phân giải biến dạng | 0,005mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 đến 150 |
|---|---|
| Tính ổn định kiểm soát nhiệt độ | 0,5 ℃ |
| Độ lệch nhiệt độ | 2,0 ℃ |
| Tốc độ thay đổi nhiệt độ | Trung bình 1,5oC/phút (-40 đến +150oC) |
| Phạm vi độ ẩm | 20% đến 98% rh |
| Đường dây nóng | Một chiếc nhẫn có đường kính 4,0mm được làm bằng dây niken/crom |
|---|---|
| Thiết bị đo nhiệt độ | Cặp nhiệt điện dây bọc thép 0,5mm, có khả năng chịu được nhiệt độ cao 1050oC |
| Dòng nóng | Khi nhiệt độ là 960oC, dòng điện nằm trong khoảng từ 120 đến 150A |
| Lực tác dụng vào thử nghiệm | 0,8 đến 1,2N và độ sâu vết lõm phải được giới hạn ở mức tối thiểu 7mm |
| Chất liệu hộp bên ngoài | Thép không gỉ tráng gương. |
| Thời gian gia nhiệt | RT-250oC trong 60 phút |
|---|---|
| Thời gian làm mát | Mất khoảng 85 phút để hạ nhiệt xuống 70oC |
| Thời gian phục hồi tác động | 30 phút tác động ở nhiệt độ cao ở 150oC |
| Nhiệt độ thấp | -10oC đến -40oC |
| nhiệt độ cao | 50-200 ℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| điện áp làm việc | AC 380V ± 10% 50nz |
| Công suất bể xăng | ≥ 50kg × 6 |
| lò đứng | L3.2m × W2.2m × H4.0m |