| ระยะทดสอบ | อุณหภูมิห้องถึง 300℃ |
|---|---|
| กำลังเครื่องทำความร้อน | 4KW; |
| การโก่งตัวของไวแคต | 1 มม. |
| ข้อผิดพลาดในการแก้ไขการเสียรูป | 0.005 มม. |
| อัตราความร้อน | A=5°C/6 นาที, B=12°C/6 นาที; |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, OBM, ODM, การปรับโครงสร้างซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8349 |
| มาตรฐาน | IEC60332-3 |
| คําสําคัญ | การเผาสายเคเบิล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| ชื่อ | CF8602 เครื่องทดสอบอุณหภูมิจุดพลาสติก |
| มาตรฐาน | ISO871-2006 GB4610-2008 |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| ระยะอุณหภูมิ | -40~150℃ |
| ระยะความชื้น | 20%~ 98%RH |
| แหล่งความร้อน | หัวเตาแก๊สแบบท่อยาว 610 มม. |
|---|---|
| การวัดอุณหภูมิ | เทอร์โมมิเตอร์แบบหุ้มเกราะ เส้นผ่านศูนย์กลาง 2 มม |
| ทดสอบอุณหภูมิและเวลาของเปลวไฟ | 650 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง/750 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง 950 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง/950 ± 40 ° C-20 นาที |
| ตัวอย่าง | ไม่น้อยกว่า 1200 มม |
| แรงดันไฟฟ้าทดสอบ | 200~1,000V (ปรับได้) |
| ระยะทดสอบ | อุณหภูมิห้องถึง 300℃ |
|---|---|
| จำนวนชั้นวางตัวอย่าง | 2, 3, 6 |
| กำลังเครื่องทำความร้อน | 4KW |
| การเสียรูปสูงสุด | 1 มม |
| ความละเอียดการเสียรูป | 0.005 มม. |
| ช่วงอุณหภูมิ | -40 ถึง 150 ℃ |
|---|---|
| ความเสถียรในการควบคุมอุณหภูมิ | 0.5 ℃ |
| อุณหภูมิเบี่ยงเบน | 2.0 ℃ |
| อัตราการเปลี่ยนแปลงอุณหภูมิ | เฉลี่ย 1.5°C/นาที (-40 ถึง +150°C) |
| ระยะความชื้น | 20% ถึง 98% RH |
| สายร้อน | แหวนที่มีเส้นผ่านศูนย์กลาง 4.0 มม. ทำจากลวดนิกเกิล/โครเมียม |
|---|---|
| อุปกรณ์วัดอุณหภูมิ | เทอร์โมคัปเปิ้ลลวดละเอียดหุ้มเกราะ 0.5 มม. สามารถทนต่ออุณหภูมิสูงถึง 1,050 ℃ |
| กระแสไฟฟ้าร้อน | เมื่ออุณหภูมิอยู่ที่ 960°C กระแสไฟฟ้าจะอยู่ระหว่าง 120 ถึง 150A |
| แรงที่ใช้ทดสอบ | 0.8 ถึง 1.2N และความลึกของการเยื้องควรจำกัดไว้อย่างน้อย 7 มม |
| วัสดุกล่องด้านนอก | สแตนเลสขัดเงา. |
| เวลาทำความร้อน | RT-250°C เป็นเวลา 60 นาที |
|---|---|
| เวลาระบายความร้อน | ใช้เวลาประมาณ 85 นาทีในการทำให้เย็นลงถึง 70°C |
| เวลาฟื้นตัวของผลกระทบ | ผลกระทบที่อุณหภูมิสูง 30 นาทีที่ 150 ℃ |
| อุณหภูมิต่ำ | -10°C ถึง -40°C |
| อุณหภูมิสูง | 50-200 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| โลตติจ์ทํางาน | AC 380V ± 10% 50NZ |
| ความจุของถังน้ํามัน | ≥ 50 กก. × 6 |
| เตาแนวตั้ง | L3.2m × W2.2m × H4.0m |