| อุณหภูมิโดยรอบคือ | +25±5℃ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | RT ถึง +220 ℃ |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ≤±2℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ≤± 5 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V 50Hz |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT ถึง +220 ℃ |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบคือ | +25±5℃ |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ≤±2℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ≤± 5 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC380V 50Hz |
| ช่วงอุณหภูมิการวัด | อุณหภูมิห้องถึง 300℃ |
|---|---|
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | 0.5 ℃ |
| ช่วงการวัดค่าการนำไฟฟ้าของเฮอร์ | 0.001W/(M · K) ถึง 3.0 W/(M · K) |
| การวัดซ้ำได้ | 3% |
| ขนาดตัวอย่าง | 00 มม. × 300 มม. × (5-30) มม. |
| พลัง | 60-80กิโลวัตต์ |
|---|---|
| ความแม่นยำ | ≤ 5% |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| ช่วงการวัดความดันเตาเผา | 0-100Pa |
| พลัง | AC220, พัดลมแรงดันสูงที่ทนต่ออุณหภูมิสูง 0.3kW |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8409 |
| พลัง | 1600W |
| มาตรฐาน | UL758 UL1581 ASTM |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
|---|---|
| ขนาดกล่องด้านใน | 900*600*400 มม. |
| ขนาดกล่องด้านนอก | 1410*880*1180 มม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เฟสเดี่ยว 220V 2KW 50H |
| ห้องปฏิบัติการ | 35 ℃± 1 ℃ความผันผวน≤± 0.5 ℃ความสม่ำเสมอ≤2℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| มาตรฐาน | NFPA 266 ISO 9705 |
| โวลเตชั่น | 380V ± 10% 50NZ |
| ตัวอย่างอุณหภูมิไฟย้อนกลับ | ±4°ซ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤85% |
|---|---|
| พลังงานเครื่องทำความร้อนแบบกรวย | ≤5KW |
| Gas Pressure | 3.92KPa adjustable |
| อุณหภูมิในการทำงาน | ≤1200℃ |
| Ignition Flame Height | 15 to 20 mm adjustable |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | ไฟ AC 220V 10%? 50เฮิร์ต |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 2KW |
| อุณหภูมิคงที่ | (20±5) ℃ |
| อัตราการไหลของอากาศ | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 30 ม. 3/นาที |
| แหล่งก๊าซเผาไหม้ | โพรเพนก๊าซปิโตรเลียมเหลว |
| อุณหภูมิความเสถียรเวลา | เข้าถึง (800 ± 30) ℃ภายใน 3 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิเสถียรเวลา b | ถึง (1,000 ± 50) ° C ภายใน 3 นาที |
| น้ำหนักทดสอบแนวตั้ง | 7, 10, 12, 15, 17, 20n (แปลงเป็นน้ำหนักหน่วย: 0.75-2.5 กก.) |
| น้ำหนักสำหรับการทดสอบแนวนอน | 300g, 350g, 400g, 450g, 500g, 550g |
| ขนาด | W800 × D520 × H1150 มม. (ปรับแต่งได้) |