| nhiệt độ môi trường xung quanh là | +25±5oC. |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | RT đến +220oC |
| Biến động nhiệt độ | ≤ ± 2oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ≤ ± 5 |
| Nguồn điện | AC380V 50Hz |
| Phạm vi nhiệt độ | RT đến +220oC |
|---|---|
| nhiệt độ môi trường xung quanh là | +25±5oC |
| Biến động nhiệt độ | ≤ ± 2oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ≤ ± 5 |
| Nguồn điện | AC380V 50Hz |
| Phạm vi nhiệt độ đo | nhiệt độ phòng đến 300 ℃ |
|---|---|
| Độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | 0,5 ℃ |
| Phạm vi đo độ dẫn Hermal | 0,001W/(m · k) đến 3,0 W/(m · k) |
| độ lặp lại đo lường | 3% |
| Kích thước mẫu vật | 00mm × 300mm × (5-30) mm |
| Quyền lực | 60-80kw |
|---|---|
| Sự chính xác | 5% |
| Điện áp | 220V |
| Phạm vi đo áp suất lò | 0-100Pa |
| Quyền lực | AC220, quạt tăng áp suất cao nhiệt độ cao 0,3kW |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8409 |
| Sức mạnh | 1600W |
| Tiêu chuẩn | UL758 UL1581 ASTM |
| Điện áp | 220V |
|---|---|
| Kích thước hộp bên trong | 900*600*400mm |
| Kích thước hộp bên ngoài | 1410*880*1180mm |
| Nguồn điện | Đơn 220V 2kW 50h |
| Phòng thí nghiệm | 35 ℃ ± 1 ℃ dao động ± 0,5 ℃ tính đồng nhất ≤2 ℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Tiêu chuẩn | NFPA 266 ISO 9705 |
| Điện áp | 380V ± 10% 50nz |
| Nhiệt độ phản tác dụng mẫu | ±4°C |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | ≤85% |
|---|---|
| Công suất nóng hình nón | ≤5KW |
| Gas Pressure | 3.92KPa adjustable |
| Nhiệt độ làm việc | ≤1200 |
| Ignition Flame Height | 15 to 20 mm adjustable |
| Điện áp làm việc | AC 220V 10%? 50HZ |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | 2KW |
| Nhiệt độ không đổi | (20±5) oC |
| tốc độ dòng khí | Có thể điều chỉnh từ 0 đến 30m³ /phút |
| Nguồn khí đốt | Khí thải propan, khí hóa lỏng |
| Thời gian ổn định nhiệt độ a | Đạt (800 ± 30) trong vòng 3 phút |
|---|---|
| Thời gian ổn định nhiệt độ b | Đạt (1000 ± 50) ° C trong vòng 3 phút |
| Trọng lượng kiểm tra dọc | 7, 10, 12, 15, 17, 20N (chuyển đổi thành trọng lượng đơn vị: 0,75-2,5 kg) |
| Trọng lượng cho các bài kiểm tra ngang | 300g, 350g, 400g, 450g, 500g, 550g |
| Kích thước | W800 × D520 × H1150 mm (có thể tùy chỉnh) |