| Sức mạnh | 2kW, điện tử |
|---|---|
| Điện áp | 380v, 380v |
| Tên sản phẩm | Lò thử nghiệm quy mô nhỏ cho lớp phủ chống cháy cấu trúc thép |
| Tiêu chuẩn | GB/T9978.1-2008 GB/T14907-2018 GBJ17-2003 GB/T14907-2018 |
| Sức mạnh | 10kw |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Thử nghiệm nhiệt độ tối đa cho vật liệu cách nhiệt |
| Từ khóa | Máy kiểm tra nhiệt độ tối đa |
| warranty | 1 Year |
|---|---|
| customized support | OEM, ODM, OBM, Software reengineering |
| place of origin | Guangdong, China |
| model number | CF8427A |
| Standard | ASTM D2275-14 |
| Tính đồng nhất của nhiệt độ tắm dầu | <1,5oC |
|---|---|
| Phạm vi kiểm soát nhiệt độ | Có thể điều chỉnh từ nhiệt độ phòng đến 300oC |
| Dầu thử | Sử dụng dầu bôi trơn 2# và dầu cách điện |
| Cung cấp năng lượng làm việc | AC220V/50HZ |
| Quyền lực | 1600W |
| Tốc độ dòng khí | 0-100L/phút, độ chính xác đo 2,5 |
|---|---|
| tốc độ dòng khí | 0-50m ³ /phút, độ chính xác đo ≤±0,5m ³ /phút. |
| Dung tích bình gas | ≥50kg × 6 |
| Thiết bị đo tải | Nên thêm ±2,5% giá trị tải |
| Phạm vi đo áp suất lò | 0 đến 100pa |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8377A |
| Tiêu chuẩn | GB/T10295-2008 |
| Phạm vi dẫn nhiệt | 0,015-400W/mk |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Tên sản phẩm | Ba buồng thử nghiệm toàn diện |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra dây phát sáng |
| Độ nóng | Có thể đặt 5oC / phút hoặc 3oC / phút |
|---|---|
| Thu thập nhiệt độ | được thu thập cứ sau 2 phút và hiển thị bằng một đường cong |
| Thời gian đáp ứng cặp nhiệt điện | <0,5 giây |
| Lỗi nhiệt độ | ± 0,5 |
| Lỗi thời gian | 1 giây / giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mô hình | CF8359A |
| Tiêu chuẩn | GB/T17430-2015 ISO 8142: 1990 |