| แหล่งก๊าซเผาไหม้ | โพรเพนและก๊าซเหลวที่มีความบริสุทธิ์มากกว่า 95% (จัดทำโดยผู้ใช้) |
|---|---|
| อัตราการไหลของก๊าซ | 0-100 ลิตร/นาที ความแม่นยำในการวัด 2.5 เกรด |
| อัตราการไหลของอากาศ | 0 ถึง 50 ลบ.ม./นาที ความแม่นยำในการวัด ≤±0.5 ลบ.ม./นาที |
| ความจุถังแก๊ส | ≥50kg × 6 |
| โพรบช่องว่าง | ผลิตตามมาตรฐาน GB/T9978.1 |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาด 300x200x150 มม |
|---|---|
| ความจุถังแก๊ส | 50กก. × 6 สูบ |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ° C ~ 50 ° C |
| เวลาเสถียร | จากอุณหภูมิห้องถึง 750 ℃, C ≤ 1 ชม. |
| ความแม่นยำ | เกรด 1/0.5 |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF9183 |
| มาตรฐาน | IEC 61215 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF9182 |
| มาตรฐาน | IEC 61215, IEC 61730-2004, IEC 61345 |
| มวลชั้นวางตัวอย่าง | 15ก.+1ก |
|---|---|
| ตัวปรับแรงดันไฟฟ้า | 2KVA เสถียรภาพแรงดันไฟฟ้า ≤±1% |
| เครื่องวัดอุณหภูมิ | 0 ถึง 1,000 ± 2% |
| ช่วงเวลา | 0 ถึง 99 ชั่วโมง ความแม่นยำ ±1 วินาที |
| แรงดันไฟเลี้ยง | AC220V ± 10%, 50Hz, กระแส ≤10A |
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | ± 2 ℃ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 2500W |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | กระแสสลับ 220V ±10V, 50HZ |
| ความชื้นในสิ่งแวดล้อม | ≤75% |
| อุณหภูมิโดยรอบ | อุณหภูมิห้องถึง 40 ℃ |
| เวลา | สามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999 ชั่วโมงโดยพลการ |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิตัวควบคุมอุณหภูมิ | พร้อมการตั้งค่า PID |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 200°C หรือห้อง |
| เลขรุ่น | HT-CJ-150L |
|---|---|
| มาตรฐาน | GB/T2423.1-2001, GJB150.5-86, IEC68-2-14 |
| ขนาดภายใน | ความกว้าง 600 * ความสูง 500 * ความลึก 500 มม. |
| ขนาดภายนอก (ประมาณ) | ความกว้าง 1850 * ความสูง 2150 * ความลึก 1550 มม. |
| ช่วงอุณหภูมิกระแทก | -40°C~150°C |
| ช่วงอุณหภูมิ - | 65, -50, -40 ถึง +130℃ |
|---|---|
| ช่วงความชื้นคือ | 20 ถึง 98% RH |
| อุณหภูมิผันผวนอยู่ | ± 0.5 ℃ |
| เวลาระบายความร้อน | 1 ถึง 1.5°C/นาที |
| เวลาทำความร้อน | จาก RT ถึง +130°C คือ 60 นาที |
| ความแม่นยำของแอมมิเตอร์ | ± 1% |
|---|---|
| อัตราทดสอบ | สามารถตั้งค่าล่วงหน้าได้ 1 ~ 30 ครั้ง/นาที |
| กำลังโหลดปัจจุบัน | 0-25A |
| ช่วงการวัด | 0.01-10มม |
| ความเร็วตัวอย่าง | 25MHz |