| ช่วงการวัด | (0-15) กิโลวัตต์/ตร.ม |
|---|---|
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | ±0.2Kw/ม.² |
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | <±3% |
| คอมพิวเตอร์ | แล็ปท็อปหนึ่งเครื่อง |
| ความแม่นยำในการวัด | ± 0.3 ℃ |
| เครื่องวัดการไหลของบิวเทน | 0-100m1/นาที |
|---|---|
| เกจวัดความดันรูปตัว U | 0 ถึง 3kpa |
| ตัวจับเวลา | ช่วง 0 ถึง 99.99 ชั่วโมง |
| เกจวัดแรงดันแก๊ส | 0 ถึง 0.1MPa โดยมีความละเอียด 0.01 MPa |
| แหล่งจ่ายก๊าซ | ก๊าซบิวเทนที่มีความบริสุทธิ์มากกว่า 95% |
| ค่าความร้อนรวมของการเผาไหม้ | 30000000J/กก. (30MJ/กก.) |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดในการทำซ้ำของค่าความร้อนจากการเผาไหม้ | ไดนามิก ≤ 0.1% |
| ช่วงการวัดอุณหภูมิ | 0-50 ℃ |
| ความแม่นยำในการวัดอุณหภูมิ | 0.01k |
| ความแม่นยำของความจุความร้อน | ≤ 0.1% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF8377A |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| มาตรฐาน | GB/T10295-2008, ISO/DIS8301 |
| ช่วงการนำความร้อน | 0.015-400W/MK |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8377A |
| มาตรฐาน | GB4610-1984, GB4610-2008 |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิห้อง ~ 40 ℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิอ่างน้ำมัน | <1.5 ℃ |
|---|---|
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิ | ปรับอุณหภูมิห้องได้ถึง 300°C |
| พลัง | 1600W |
| ทดสอบน้ำมัน | ใช้น้ำมันหล่อลื่น 2 # และน้ำมันฉนวน |
| การควบคุมเวลา | 0 ถึง 999 ชั่วโมงและ 99 นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | 6kW |
| การใช้งาน | การทดสอบความต้านทานอัคคีภัยของส่วนประกอบอาคาร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8335A |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| คําสําคัญ | เครื่องทดสอบการแพร่กระจายไฟของแผ่นรังสี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF9253 |
| หน้าที่ | ความดันระยะยาวและท่อพลาสติกและการทดสอบการระเบิดท่อคอมโพสิต |
| ระยะควบคุมอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้อง ~ 95 ℃ |
| ระยะความดัน | 0 ~ 16MPA (การตั้งค่าโดยพลการ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การปรับโครงสร้างซอฟต์แวร์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| brand name | Daxian |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |