| Phạm vi đo | (0-15) Kw/m2 |
|---|---|
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | ±0,2Kw/m2 |
| Độ chính xác của máy đo thông lượng nhiệt | <±3% |
| Máy tính | Một máy tính xách tay |
| Độ chính xác đo lường | ± 0,3 |
| Lưu lượng kế butan | 0-100m1/phút |
|---|---|
| Đồng hồ đo áp suất hình chữ U | 0 đến 3kpa |
| hẹn giờ | Phạm vi 0 đến 99,99 giờ |
| Đồng hồ đo áp suất khí | 0 đến 0,1MPa, với độ phân giải 0,01 MPa |
| Nguồn cung cấp khí | Khí butan có độ tinh khiết trên 95% |
| Tổng nhiệt trị của quá trình đốt cháy | 30000000J/Kg (30MJ/kg) |
|---|---|
| Lỗi lặp lại của giá trị nhiệt đốt | động ≤ 0,1% |
| Phạm vi đo nhiệt độ | 0-50 |
| Độ chính xác đo nhiệt độ | 0,01k |
| Độ chính xác của công suất nhiệt | ≤ 0,1% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8377A |
| Sức mạnh | điện tử |
| Tiêu chuẩn | GB/T10295-2008, ISO/DIS8301 |
| Phạm vi dẫn nhiệt | 0,015-400W/mk |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8377A |
| Tiêu chuẩn | GB4610-1984, GB4610-2008 |
| Nhiệt độ môi trường | nhiệt độ phòng ~ 40oC |
| Tính đồng nhất của nhiệt độ tắm dầu | <1,5oC |
|---|---|
| Phạm vi kiểm soát nhiệt độ | Có thể điều chỉnh từ nhiệt độ phòng đến 300oC |
| Quyền lực | 1600W |
| Dầu thử | Sử dụng dầu bôi trơn 2# và dầu cách điện |
| Kiểm soát thời gian | 0 đến 999 giờ 99 phút. |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | 6kw |
| Ứng dụng | Thử nghiệm chống cháy của các thành phần xây dựng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8335A |
| Sức mạnh | điện tử |
| Từ khóa | Radiant Plate Flame Spread Tester (Máy kiểm tra sự lan truyền ngọn lửa bằng tấm phóng xạ) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF9253 |
| Chức năng | Áp lực dài hạn và ống nhựa và bài kiểm tra ống tổng hợp |
| Phạm vi điều khiển nhiệt độ | Nhiệt độ phòng ~ 95 ℃ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 16MPa (cài đặt tùy ý) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | Daxian |
| Quyền lực | Điện tử |