| Điện áp đầu ra AC | 0,5 kV đến 6,0 kV |
|---|---|
| năng lực | thường ≥ 1,5 kVA |
| Độ chính xác đo điện áp | ± 2% |
| Vật liệu điện cực | Bạch kim hoặc thép không gỉ |
| Áp suất điện cực | 1,0N ± 0,05N |
| điện cực | Vật liệu dày 0,5mm: Thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểm tra điện áp | Điều chỉnh vô cấp 100V-6000V |
| Giảm độ chính xác | 0,5% |
| Điện áp ổn định | ± 1% |
| Sự chính xác | ± 1% |
| Quyền lực | 3kw |
|---|---|
| Sự chính xác | 3% |
| Điện áp | 220v |
| Tiêu chuẩn | ASTM D5470-12 |
| Người mẫu | CF8377 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 2KW |
| Phạm vi nhiệt độ | -60oC đến 150oC |
|---|---|
| Biến động nhiệt độ | 0,5 ℃ |
| Độ lệch nhiệt độ | ≤2℃ |
| Thời gian gia nhiệt | Khoảng 40 phút để tăng từ nhiệt độ phòng lên 150oC (phi tuyến tính không tải) |
| Thời gian làm mát | Mất khoảng 60 phút để làm mát từ nhiệt độ phòng xuống -60oC (phi tuyến tính không tải) |
| Bảo hành | 1-5 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 6000w |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc, Quảng Đông, Trung Quốc |
| Độ chính xác | ≤ 5% |
| Điện áp | 380v |
| Loại | Máy thử nghiệm |
| Bảo hành | 1-5 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 6000w |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | DX8388 |
| Số mẫu | CF8383 |
|---|---|
| sưởi ấm hiện tại | Dòng điện nằm trong khoảng từ 120 ~ 150a (960) |
| Thiết bị đo nhiệt độ | Cặp nhiệt điện mịn bọc thép 0,5mm |
| Khối lượng buồng thử nghiệm | 0,5m³, D60x W95xh 90cm |
| Dây phát sáng | Vòng đường kính 4.0mm được làm bằng dây niken/crom |