| แรงดันไฟขาออก AC | 0.5 กิโลโวลต์ถึง 6.0 กิโลโวลต์ |
|---|---|
| ความจุ | ปกติ ≥ 1.5 kVA |
| ความแม่นยำในการวัดแรงดันไฟฟ้า | ± 2% |
| วัสดุอิเล็กโทรด | แพลทินัมหรือสแตนเลส |
| แรงดันอิเล็กโทรด | 1.0 นิวตัน ± 0.05 นิวตัน |
| อิเล็กโทรด | วัสดุหนา 0.5 มม.: สแตนเลส |
|---|---|
| ทดสอบแรงดันไฟฟ้า | 100V-6000V ปรับ stepless ได้ |
| ความแม่นยำในการตก | 0.5% |
| ความเสถียรของแรงดันไฟฟ้า | ± 1% |
| ความแม่นยำ | ± 1% |
| พลัง | 3kW |
|---|---|
| ความแม่นยำ | 3% |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| มาตรฐาน | มาตรฐาน ASTM D5470-12 |
| แบบอย่าง | CF8377 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 2KW |
| ช่วงอุณหภูมิ | -60°C ถึง 150°C |
|---|---|
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | 0.5 ℃ |
| อุณหภูมิเบี่ยงเบน | ≤2℃ |
| เวลาทำความร้อน | ประมาณ 40 นาที เพื่อเพิ่มจากอุณหภูมิห้องเป็น 150°C (ไม่มีโหลดไม่เป็นเชิงเส้น) |
| เวลาระบายความร้อน | ใช้เวลาประมาณ 60 นาทีเพื่อทำให้เย็นลงจากอุณหภูมิห้องถึง -60°C (ไม่มีโหลดไม่เป็นเชิงเส้น) |
| การรับประกัน | 1-5 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 6000W |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน กวางตุ้ง ประเทศจีน |
| ความถูกต้อง | ≤ 5% |
| โวลเตชั่น | 380v |
| ประเภท | เครื่องทดสอบ |
| การรับประกัน | 1-5 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 6000W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| เลขรุ่น | DX8388 |
| เลขรุ่น | CF8383 |
|---|---|
| กระแสความร้อน | กระแสอยู่ระหว่าง 120 ~ 150a (960 ℃) |
| อุปกรณ์วัดอุณหภูมิ | เทอร์โมคัปเปิลลวดเหล็กขนาด 0.5 มม. |
| ปริมาตรห้องทดสอบ | 0.5m³, D60X W95XH 90 ซม. |
| ลวดเรืองแสง | แหวนขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 4.0 มม. ทำจากลวดนิกเกิล/โครเมียม |