| เลขรุ่น | CF8711 |
|---|---|
| การสลับหน่วย | กิโลกรัม, ปอนด์, ยังไม่มีข้อความ |
| ความถี่ในการสุ่มตัวอย่างข้อมูล | 200 ครั้ง/วินาที |
| ความกว้างของการทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | 150มม |
| พื้นที่ยืดกล้ามเนื้อที่มีประสิทธิภาพ | 650 มม./800 มม./1000 มม. |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT+10°C ถึง 50°C |
|---|---|
| ระยะความชื้น | >95%RH (ค่าความชื้นจริงในห้องทำงาน) |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ≤2℃ |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| วิธีการสร้างก๊าซ | วิธีกล่อง |
| มิติการทำงาน | 600*600*600 W*H*D (มม.) |
|---|---|
| ขนาดกล่องด้านนอกมีขนาดประมาณ | 1450*1650*1200มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของวงแหวนฉีดน้ำ | 400มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางท่อ | φ16มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของรูสเปรย์ | φ 0.8มม |
| ขนาดภายใน | ก500 * ส500 * ล400มม |
|---|---|
| ขนาด | W780 * H1600 * D1450mm (ขึ้นอยู่กับขนาดการจัดส่งจริง) |
| ข้อกำหนดของแหล่งจ่ายไฟ | AC220V ± 10% V, 50 ± 1Hz, เฟสเดียวสามสาย |
| กำลังติดตั้งสูงสุด | 4KW、5.5KW |
| ช่วงอุณหภูมิ | RT (อุณหภูมิห้อง+15 </s>~+150 </s> (ไม่มีคอมเพรสเซอร์)、 -40 </s> ถึง +150 </s&g |
| สัญญาณเอาท์พุต | 4-20mA |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง T90 | ≤2วินาที |
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0-45 ℃ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | <90% (ไม่มีการควบแน่น) |
| ความเป็นเส้นตรง | <± 0.1%O2 |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิ | 6 ℃ เหนืออุณหภูมิห้อง -400 ℃ |
|---|---|
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | ± 0.01°C |
| ช่องควบคุมอุณหภูมิ | 5 ช่อง (ขยายได้เป็น 6 ช่อง) |
| อัตราการเพิ่มขึ้นของโปรแกรม | 0.1°C-50°C/นาที |
| การตั้งเวลา | 0-99999.9/นาที |
| โหลดระดับการสลายตัว | 1/100,000 |
|---|---|
| ความแม่นยำในการโหลด | ≤0.5% |
| ความเร็วในการทดสอบ | 0.1-500 มม./นาที (สามารถตั้งค่าโดยพลการบนคอมพิวเตอร์) |
| จังหวะทดสอบ | 400, 500 (สามารถเพิ่มได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| ความกว้างของการทดสอบ | 40 ซม. (สามารถขยายได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต+/-3% |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟเข้าสำหรับการทำงานคือ | 220V+/-10%เอซี |
| ความแม่นยำในการควบคุมคือ | ดีกว่า ±1°C |
| ช่วงอุณหภูมิที่ต้องการคือ | ตั้งแต่ 10°C ถึง 80°C |
| ความแม่นยำของหม้อแปลงไฟฟ้าแรงสูง | ควรเป็น ±1% |
| อุณหภูมิกล่อง | RT+10 ถึง 50°C |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ภายในกล่อง | ความชื้นสัมพัทธ์ 45%~75% |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดที่กำหนดของตาข่าย | 50 ไมโครเมตร |
| ระยะห่างที่กำหนดระหว่างบรรทัด | ไม่เกิน 70 ไมโครเมตร |
| ปริมาณฝุ่นภายในกล่องคือ | 2กก./ลบ.ม. ³ |
| ช่วงการปรับอุณหภูมิ | RT+5°C ถึง 60°C |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวดมาตรฐานของตาข่ายโลหะ | 50 ไมโครเมตร |
| ความเร็วลม | ≥7.5/วินาที |
| - เส้นผ่านศูนย์กลางลวดมาตรฐานของหน้าจอห้องทดสอบ | 75 ถึง 100 ไมโครเมตร |
| ปริมาณการใช้ฝุ่น | 2 กก. ถึง 4 กก. ต่อ 3 |