| เลขรุ่น | CF7132 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการเผาไหม้ภายในยานยนต์ (พร้อมฮูดควัน) |
| คําสําคัญ | เครื่องทดสอบการเผาไหม้ภายในยานยนต์ |
| หน้าที่ | สำหรับการประเมินเชิงคุณภาพของการติดไฟ |
| ความสูงของเปลวไฟ | ปรับ 20 มม. ± 2 มม. ถึง 100 มม. ± 2 มม. |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การปรับโครงสร้างซอฟต์แวร์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| brand name | Daxian |
| พลัง | เกี่ยวกับอิเล็กทรอนิกส์ |
| ความละเอียดโหลด | 0.01กก |
|---|---|
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| ทดสอบความเร็ว | 50 ~ 500 มม./นาที |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 50 ± 0.5 มม. |
| ขนาดภายนอก | 60 ซม. 36 ซม. 175 ซม. |
| พลัง | 500W |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± 5% |
| ถาดสะสมหยด | ห่างจากชั้นวางตัวอย่าง 300 มม. |
| วงเล็บ | ความสูง 500 มม. |
| ผู้ถือตัวอย่างรังสี | เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน 118 มม., ตาข่ายโลหะ 2.1 * 2.1 มม. |
| ตัวเลือกการวัด | 200kg500kg 1,000kg (1t) 2000kg (2T) 5000kg |
|---|---|
| โหลดความละเอียด | 0.01กก |
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| ทดสอบความเร็ว | 50 ~ 500 มม./นาที |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 50 ± 0.5 มม. |
| ทดสอบแรงดันไฟฟ้า | 100V-6000V ปรับ stepless ได้ |
|---|---|
| ความเสถียรของแรงดันไฟฟ้า | ± 1% |
| พลัง | 6000KW |
| ความแม่นยำ | 0.5% |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| แรงดันไฟฟ้าทดสอบ | 100V-6000V ปรับ stepless ได้ |
|---|---|
| ความเสถียรของแรงดันไฟฟ้า | ± 1% |
| มาตรฐาน | IEC 60587 |
| พลัง | 6000KW |
| ความแม่นยำ | 0.5% |
| เวลา | สามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999 ชั่วโมงโดยพลการ |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิตัวควบคุมอุณหภูมิ | พร้อมการตั้งค่า PID |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 200°C หรือห้อง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8341 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | DX8339 |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์/ที 12441-2005 |
| คําสําคัญ | การเผาไหม้สารเคลือบสารหน่วงไฟ |