| Số mẫu | CF7132 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Phòng kiểm tra đốt nội thất ô tô (có mui xe fume) |
| Từ khóa | Người kiểm tra đốt nội thất ô tô |
| Chức năng | Để đánh giá định tính về tính dễ cháy |
| chiều cao ngọn lửa | 20 mm ± 2 mm đến 100mm ± 2 mm có thể điều chỉnh |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | Daxian |
| Quyền lực | Điện tử |
| Độ phân giải tải | 0,01Kg |
|---|---|
| Đột quỵ tối đa | 800mm |
| Kiểm tra tốc độ | 50 ~ 500mm/phút |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm |
| Kích thước bên ngoài | 60cm 36cm 175cm |
| Sức mạnh | 500W |
|---|---|
| Độ chính xác | ± 5% |
| Khay thu thập giọt | Cách giá mẫu 300mm |
| dấu ngoặc | Chiều cao 500mm |
| Giá đỡ mẫu bức xạ | Đường kính bên trong 118mm, lưới kim loại 2.1 * 2.1mm |
| Tùy chọn đo lường | 200kg500kg 1000kg (1T) 2000kg (2T) 5000kg |
|---|---|
| độ phân giải tải | 0,01kg |
| đột quỵ tối đa | 800mm |
| Bài kiểm tra tốc độ | 50 ~ 500mm/phút |
| độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm |
| Kiểm tra điện áp | Điều chỉnh vô cấp 100V-6000V |
|---|---|
| Điện áp ổn định | ± 1% |
| Quyền lực | 6000KW |
| Sự chính xác | 0,5% |
| Điện áp | 220V |
| Điện áp thử nghiệm | Điều chỉnh vô cấp 100V-6000V |
|---|---|
| Điện áp ổn định | ± 1% |
| Tiêu chuẩn | IEC 60587 |
| Quyền lực | 6000KW |
| Sự chính xác | 0,5% |
| Thời gian | 0 đến 999 giờ có thể được đặt tùy ý |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độBộ điều khiển nhiệt độ | với thiết lập PID |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2,5oC |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 200oC hoặc phòng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8341 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | DX8339 |
| Tiêu chuẩn | GB/T 12441-2005 |
| Từ khóa | Đốt cháy chất chống cháy |