| Kích thước | Khác nhau tùy theo model, thường là 300x200x150 mm |
|---|---|
| Dung tích xi lanh khí | 50kg × 6 xi lanh |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10 ° C ~ 50 ° C. |
| Thời gian ổn định | Từ nhiệt độ phòng đến 750oC, C 1h. |
| Sự chính xác | Điểm 1/0,5 |
| điện áp thử nghiệm | AC/DC0 đến 30 (kV), với điện áp tự động tăng |
|---|---|
| Độ chính xác điện áp | 5,0kV đến 30kV<±5% |
| Phạm vi hiện tại rò rỉ | AC0~20(mA), DC0~10(mA) |
| Lỗi hiện tại rò rỉ | ≤ ± 5% |
| Sự cố hiện tại | AC0~20mA±5%, cài đặt tùy ý; |
| Độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | ± 2 |
|---|---|
| Sử dụng điện năng | 2500W |
| Điện áp làm việc | AC 220V ±10V, 50HZ |
| Độ ẩm môi trường | ≤75% |
| Nhiệt độ môi trường | Nhiệt độ phòng đến 40oC |
| điện cực | Độ dày 0,5mm |
|---|---|
| điện áp thử nghiệm | 100V - 6000V, điều chỉnh liên tục |
| Bộ điều chỉnh điện áp Đầu ra | Điều chỉnh 0 - 250V, công suất 5KVA |
| Máy biến áp thử nghiệm | Công suất 5KVA, điện áp ra tối đa AC 6000V (hoặc DC 6000V tùy chọn) |
| Bộ ổn định điện áp có độ chính xác cao | Đầu ra AC 220V, công suất 6000W, độ chính xác ±1% |
| Nhiệt độ môi trường | nhiệt độ phòng ~ 40oC |
|---|---|
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 75% |
| Điện áp làm việc | Điện áp xoay chiều 220V ± 10V 50Hz |
| Sức mạnh sưởi ấm | 3500W |
| Kích thước bên ngoài | L1000 * W400 * H1000mm |
| Nhiệt độ môi trường | -5oC đến 30oC |
|---|---|
| Độ ẩm môi trường | ≤70% Điện áp làm việc: AC 220V ±10V |
| Kiểm soát máy vi tính | Đánh lửa tự động và thời gian |
| Hiển thị nhiệt độ thời gian thực | in dữ liệu |
| Nguồn khí | Khí thiên nhiên, khí dầu mỏ hóa lỏng, độ tinh khiết 95% (do người sử dụng cung cấp) |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | điện tử, điện tử |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 120w |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 2KW |
| Độ chính xác | ≤ 5% |
| Điện áp | 220v |
|---|---|
| kích thước bên ngoài | 800 L W700 1350mm h |
| Trọng lượng điện cực | ±0,25% |
| điện cực | Trọng lượng điện cực |
| Điện áp đầu vào | điện xoay chiều 220 v |