| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาด 300x200x150 มม |
|---|---|
| ความจุถังแก๊ส | 50กก. × 6 สูบ |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ° C ~ 50 ° C |
| เวลาเสถียร | จากอุณหภูมิห้องถึง 750 ℃, C ≤ 1 ชม. |
| ความแม่นยำ | เกรด 1/0.5 |
| ทดสอบแรงดัน | AC/DC0 ถึง 30 (kV) พร้อมการเพิ่มแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความแม่นยำของแรงดันไฟฟ้า | 5.0kV ถึง 30kV≤±5% |
| ช่วงกระแสไฟรั่ว | AC0~20(มิลลิแอมป์), DC0~10(มิลลิแอมป์) |
| ข้อผิดพลาดกระแสไฟรั่ว | ≤± 5% |
| พังทลายปัจจุบัน | AC0 ~ 20mA ± 5% ตั้งค่าโดยพลการ |
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | ± 2 ℃ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 2500W |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | กระแสสลับ 220V ±10V, 50HZ |
| ความชื้นในสิ่งแวดล้อม | ≤75% |
| อุณหภูมิโดยรอบ | อุณหภูมิห้องถึง 40 ℃ |
| อิเล็กโทรด | ความหนา 0.5มม |
|---|---|
| ทดสอบแรงดัน | 100V - 6000V ปรับต่อเนื่องได้ |
| ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า เอาต์พุต | ปรับได้ 0 - 250V ความจุ 5KVA |
| หม้อแปลงทดสอบ | ความจุ 5KVA, แรงดันเอาต์พุตสูงสุด AC 6000V (หรืออุปกรณ์เสริม DC 6000V) |
| เครื่องปรับแรงดันไฟฟ้าที่มีความแม่นยำสูง | เอาต์พุต AC 220V, กำลังไฟ 6000W, ความแม่นยำ ±1% |
| อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม | อุณหภูมิห้อง ~ 40 ℃ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤ 75% |
| แรงดันใช้งาน | กระแสสลับ 220V ± 10V 50Hz |
| พลังงานความร้อน | 3500W |
| มิติภายนอก | L1000 * W400 * H1000mm |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -5°C ถึง 30°C |
|---|---|
| ความชื้นด้านสิ่งแวดล้อม | ≤70% แรงดันไฟฟ้าทำงาน: AC 220V ± 10V |
| การควบคุมไมโครคอมพิวเตอร์ | การจุดระเบิดและการกำหนดเวลาอัตโนมัติ |
| การแสดงอุณหภูมิแบบเรียลไทม์ | การพิมพ์ข้อมูล |
| แหล่งก๊าซ | ก๊าซธรรมชาติ ก๊าซปิโตรเลียมเหลว ความบริสุทธิ์ 95% (จัดทำโดยผู้ใช้) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์, อิเล็กทรอนิกส์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 120W |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 2KW |
| ความถูกต้อง | ≤ 5% |
| โวลเตชั่น | 220โวลต์ |
|---|---|
| ขนาดภายนอก | 800 L W700 1350 มม. H |
| น้ำหนักอิเล็กโทรด | ±0.25% |
| อิเล็กโทรด | น้ำหนักอิเล็กโทรด |
| ความดันทางเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220 โวลต์ |