| การรับประกัน | 1-5 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 6000W |
| การรับประกัน | 1-5 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 6000W |
| ช่วงแรงบิด | 0-200MV |
|---|---|
| เกรดความแม่นยำ | 0.5 |
| ขนาดลูกกลิ้ง | φ120มม. × L320 มม. |
| การเบี่ยงเบน | <= 5% PPHM |
| แรงดันไฟฟ้า | 0 ~ 50kV |
| วิธีทดสอบ | หล่นรีบาวด์ |
|---|---|
| ขนาดเตาทดสอบ | L2245 × W1500 × H1600 (มม.) |
| ช่วงเวลาการติดตั้ง | 19-75 มม., 57-75 มม. |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | 1.5 ℃ |
| ข้อกำหนดของแผ่นร้อน | ขนาด 350x350 มิลลิเมตร |
| เวลา | สามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999 ชั่วโมงโดยพลการ |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิตัวควบคุมอุณหภูมิ | พร้อมการตั้งค่า PID |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 200°C หรือห้อง |
| ความละเอียดโหลด | 0.01กก |
|---|---|
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| ทดสอบความเร็ว | 50 ~ 500 มม./นาที |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 50 ± 0.5 มม. |
| ขนาดภายนอก | 60 ซม. 36 ซม. 175 ซม. |
| แรงดันไฟฟ้าทดสอบ | 100V-6000V ปรับ stepless ได้ |
|---|---|
| ความเสถียรของแรงดันไฟฟ้า | ± 1% |
| มาตรฐาน | IEC 60587 |
| พลัง | 6000KW |
| ความแม่นยำ | 0.5% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การปรับโครงสร้างซอฟต์แวร์ |
| พลัง | 6kW |
| ความแม่นยำ | ≤ 5% |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| ตัวเลือกการวัด | 200กก., 500กก., 1,000กก. (1T), 2000กก. (2T), 5,000กก. (5T) |
|---|---|
| ความละเอียดโหลด | 0.01kg |
| ระยะชักสูงสุด (รวมฟิกซ์เจอร์) | 800 มม. |
| ความเร็วในการทดสอบ | 50~500มม./นาที (ปรับได้) |
| ความแม่นยำความเร็ว | 50 ± 0.5 มม., 500 ± 1.0 มม |
| โหลดระดับการสลายตัว | 1/100,000 |
|---|---|
| ความแม่นยำในการโหลด | ≤0.5% |
| ความเร็วในการทดสอบ | 0.1-500 มม./นาที (สามารถตั้งค่าโดยพลการบนคอมพิวเตอร์) |
| จังหวะทดสอบ | 400, 500 (สามารถเพิ่มได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| ความกว้างของการทดสอบ | 40 ซม. (สามารถขยายได้ตามความต้องการของลูกค้า) |