| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8362 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ขนาดห้องปฏิบัติการเผาไหม้ | L3000 W3000 H2400 (มม.) |
| ระยะเคลื่อนที่คือ | 2 ถึง 50 มม. หรือต่อรองได้ |
|---|---|
| ความเร็วในการทดสอบ | 3 ถึง 180 รอบต่อนาที/นาที |
| ทางลาดรับน้ำหนัก (g) | 10,20,50,100,200,500 กรัม |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| โหลดน้ำหนัก | 10,20,50,100,200,500 กรัม (ปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า) |
| แรงดันไฟฟ้า (V) | 220±20% |
|---|---|
| กระแสสูงสุด | 5a |
| พลัง | 1.5kW |
| ตัวเลือกความจุ | 2,5,10,20,50,100,200 กก |
| ความแม่นยำในการวัดแรงคือ | ภายใน± 0.5% ของค่าที่ระบุ |
| เครื่องมือทดสอบ | 3 กลุ่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 300℃ |
| น้ำหนัก | 50 ก., 100 ก., 200 ก., 500 ก. และ 1,000 ก. อย่างละ 3 อัน |
| มาตราส่วน | มิโตโตโยญี่ปุ่น 0.01/10มม |
| วัสดุกล่องภายใน | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS # 304 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8380 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความเร็วการหมุนของแผ่นเสียง | 60 รอบ/นาที |
| ขนาดกล่องด้านใน | ใช้หม้อแปลงทดสอบความถี่ไฟฟ้า YDT-5/50 ที่ปราศจากโคโรนา ช่วงแรงดันไฟฟ้า: 0-50KV |
|---|---|
| ความแม่นยำในการวัด | ± 0.2% |
| ระยะห่างของอิเล็กโทรด | 100 มม. |
| จํานวนอิเล็กตรอด | 5 |
| พิกัดความจุของหม้อแปลงไฟฟ้าแรงสูง | 5kva |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF8329 |
| ตัวเลือกการวัด | 200kg, 500kg, 1,000kg (1t), 2000kg (2T), 5000kg (5T) |
| โหลดความละเอียด | 0.01กก |
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| การรับประกัน | 5 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การปรับโครงสร้างซอฟต์แวร์ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| พลัง | 45kW |
| ความแม่นยำ | 0.5 |
| สไตล์ | ประเภทโครงสำหรับตั้งสิ่งของที่ควบคุมด้วยไมโครคอมพิวเตอร์ |
|---|---|
| แรงทดสอบสูงสุด | 100kN (10T) |
| ช่วงแรงทดสอบ | การควบคุมความเร็วแบบไม่ต่อเนื่อง |
| ช่วงการทดสอบ | 1%-100%FS |
| ความแม่นยำของกำลังทดสอบ | บวกหรือลบ 1% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| เลขรุ่น | DX8388 |