| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8362 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Kích thước phòng thí nghiệm đốt cháy | L3000 W3000 H2400 (mm) |
| Khoảng di chuyển là | 2 đến 50mm hoặc có thể thương lượng |
|---|---|
| Tốc độ kiểm tra | 3 đến 180 vòng/phút |
| Đường dốc chịu lực (g) | 10,20,50,100,200,500 g |
| Điện áp | 220V |
| Tải trọng lượng | 10,20,50,100,200,500 g (có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng) |
| Điện áp nguồn (V) | 220±20% |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 5A |
| Quyền lực | 1,5kW |
| Tùy chọn công suất | 2,5,10,20,50,100,200 kg |
| Độ chính xác của phép đo lực là | Trong phạm vi ± 0,5% giá trị được chỉ định |
| Thiết bị kiểm tra | 3 nhóm |
|---|---|
| Nhiệt độ | nhiệt độ phòng đến 300 ℃ |
| trọng lượng | ba loại 50g, 100g, 200g, 500g và 1000g |
| Tỉ lệ | Mitotoyo Nhật Bản 0.01/10mm |
| Chất liệu hộp bên trong | thép không gỉ SUS#304 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Số mẫu | CF8380 |
| Sức mạnh | điện tử |
| Tốc độ quay của bàn xoay | 60 vòng/phút |
| Kích thước hộp bên trong | Sử dụng máy biến áp thử nghiệm không có corona tần số nguồn YDT-5/50, dải điện áp: 0-50KV |
|---|---|
| Độ chính xác đo lường | ± 0,2% |
| khoảng cách điện cực | 100mm |
| Số điện cực | 5 |
| Công suất định mức của máy biến áp cao áp | 5kva |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mẫu | CF8329 |
| Tùy chọn đo lường | 200kg, 500kg, 1000kg (1T), 2000kg (2T), 5000kg (5T) tùy chọn |
| độ phân giải tải | 0,01kg |
| đột quỵ tối đa | 800mm |
| Bảo hành | 5 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, tái cấu trúc phần mềm |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | 45kw |
| Sự chính xác | 0,5 |
| Phong cách | Loại cổng, được điều khiển bằng máy vi tính |
|---|---|
| Lực lượng kiểm tra tối đa | 100kN (10T) |
| Phạm vi lực kiểm tra | Điều chỉnh tốc độ vô cấp |
| Phạm vi kiểm tra | 1%-100%FS |
| Độ chính xác của lực thử; | Thêm hoặc trừ 1% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | DX8388 |