| Bảo hành | 1-5 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 6000w |
| Bảo hành | 1-5 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 6000w |
| Phạm vi mô -men xoắn | 0-200MV |
|---|---|
| Độ chính xác | 0,5 |
| Kích thước con lăn | Φ120mm × L320mm |
| độ lệch | <= 5% pphm |
| Điện áp phân hủy | 0 ~ 50kV |
| Phương pháp kiểm tra | Bỏ lại |
|---|---|
| KÍCH THƯỚC LÒ KIỂM TRA | L2245 × W1500 × H1600 (mm) |
| Khoảng thời gian cố định | 19-75mm 57-75mm |
| Tính đồng nhất nhiệt độ | 1,5oC |
| Thông số kỹ thuật của tấm nóng | 350x350mm |
| Thời gian | 0 đến 999 giờ có thể được đặt tùy ý |
|---|---|
| Bộ điều khiển nhiệt độBộ điều khiển nhiệt độ | với thiết lập PID |
| Biến động nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Độ đồng đều nhiệt độ | ± 2,5oC |
| Phạm vi nhiệt độ | Nhiệt độ phòng đến 200oC hoặc phòng |
| Độ phân giải tải | 0,01Kg |
|---|---|
| Đột quỵ tối đa | 800mm |
| Kiểm tra tốc độ | 50 ~ 500mm/phút |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm |
| Kích thước bên ngoài | 60cm 36cm 175cm |
| Điện áp thử nghiệm | Điều chỉnh vô cấp 100V-6000V |
|---|---|
| Điện áp ổn định | ± 1% |
| Tiêu chuẩn | IEC 60587 |
| Quyền lực | 6000KW |
| Sự chính xác | 0,5% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, tái cấu trúc phần mềm |
| Quyền lực | 6kW |
| Sự chính xác | ≤ 5% |
| Điện áp | 220v |
| Tùy chọn đo lường | 200kg, 500kg, 1000kg (1T), 2000kg (2T), 5000kg (5T) |
|---|---|
| Độ phân giải tải | 0,01kg |
| Hành trình tối đa (bao gồm cả vật cố định) | 800mm |
| Tốc độ kiểm tra | 50~500mm/phút(có thể điều chỉnh) |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm, 500 ± 1,0mm |
| Mức độ phân hủy tải | 1/100.000 |
|---|---|
| Tải độ chính xác | ≤0,5% |
| Tốc độ kiểm tra | 0,1-500mm/phút (có thể đặt tùy ý trên máy tính) |
| Hành trình kiểm tra | 400, 500 (có thể tăng theo yêu cầu của khách hàng) |
| Chiều rộng kiểm tra | 40 cm (có thể mở rộng theo yêu cầu của khách hàng) |