| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| ชื่อสินค้า | เครื่องทดสอบสายไฟเรืองแสง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| เลขรุ่น | DX8393 |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
|---|---|
| สถานที่เกิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน กวางตุ้ง ประเทศจีน |
| ความถูกต้อง | ≤ 5% |
| โวลเตชั่น | 380v |
| ประเภท | เครื่องทดสอบ |
| เลขรุ่น | CF7132 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการเผาไหม้ภายในยานยนต์ (พร้อมฮูดควัน) |
| คําสําคัญ | เครื่องทดสอบการเผาไหม้ภายในยานยนต์ |
| หน้าที่ | สำหรับการประเมินเชิงคุณภาพของการติดไฟ |
| ความสูงของเปลวไฟ | ปรับ 20 มม. ± 2 มม. ถึง 100 มม. ± 2 มม. |
| การรับประกัน | 1-5 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 6000W |
| การรับประกัน | 1-5 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| พลัง | 6000W |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | DAXIAN |
| เลขรุ่น | DX8388 |
| ความละเอียดโหลด | 0.01กก |
|---|---|
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| ทดสอบความเร็ว | 50 ~ 500 มม./นาที |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 50 ± 0.5 มม. |
| ขนาดภายนอก | 60 ซม. 36 ซม. 175 ซม. |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8341 |
| พลัง | 500W |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± 5% |
| ถาดสะสมหยด | ห่างจากชั้นวางตัวอย่าง 300 มม. |
| วงเล็บ | ความสูง 500 มม. |
| ผู้ถือตัวอย่างรังสี | เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน 118 มม., ตาข่ายโลหะ 2.1 * 2.1 มม. |