| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra dây phát sáng |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | DX8393 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc, Quảng Đông, Trung Quốc |
| Độ chính xác | ≤ 5% |
| Điện áp | 380v |
| Loại | Máy thử nghiệm |
| Số mẫu | CF7132 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Phòng kiểm tra đốt nội thất ô tô (có mui xe fume) |
| Từ khóa | Người kiểm tra đốt nội thất ô tô |
| Chức năng | Để đánh giá định tính về tính dễ cháy |
| chiều cao ngọn lửa | 20 mm ± 2 mm đến 100mm ± 2 mm có thể điều chỉnh |
| Bảo hành | 1-5 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 6000w |
| Bảo hành | 1-5 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Sức mạnh | 6000w |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | DAXIAN |
| Số mẫu | DX8388 |
| Độ phân giải tải | 0,01Kg |
|---|---|
| Đột quỵ tối đa | 800mm |
| Kiểm tra tốc độ | 50 ~ 500mm/phút |
| Độ chính xác tốc độ | 50 ± 0,5mm |
| Kích thước bên ngoài | 60cm 36cm 175cm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM, Tái cấu trúc phần mềm |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| brand name | CHENGFENG |
| Số mẫu | CF8341 |
| Sức mạnh | 500W |
|---|---|
| Độ chính xác | ± 5% |
| Khay thu thập giọt | Cách giá mẫu 300mm |
| dấu ngoặc | Chiều cao 500mm |
| Giá đỡ mẫu bức xạ | Đường kính bên trong 118mm, lưới kim loại 2.1 * 2.1mm |