| ความละเอียดโหลด | 0.01กก |
|---|---|
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| ทดสอบความเร็ว | 50 ~ 500 มม./นาที |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 50 ± 0.5 มม. |
| ขนาดภายนอก | 60 ซม. 36 ซม. 175 ซม. |
| ตัวเลือกการวัด | 200กก., 500กก., 1,000กก. (1T), 2000กก. (2T), 5,000กก. (5T) |
|---|---|
| ความละเอียดโหลด | 0.01kg |
| ระยะชักสูงสุด (รวมฟิกซ์เจอร์) | 800 มม. |
| ความเร็วในการทดสอบ | 50~500มม./นาที (ปรับได้) |
| ความแม่นยำความเร็ว | 50 ± 0.5 มม., 500 ± 1.0 มม |
| โหลดระดับการสลายตัว | 1/100,000 |
|---|---|
| ความแม่นยำในการโหลด | ≤0.5% |
| ความเร็วในการทดสอบ | 0.1-500 มม./นาที (สามารถตั้งค่าโดยพลการบนคอมพิวเตอร์) |
| จังหวะทดสอบ | 400, 500 (สามารถเพิ่มได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| ความกว้างของการทดสอบ | 40 ซม. (สามารถขยายได้ตามความต้องการของลูกค้า) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF8393 |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC 380 V สามเฟส 4 สาย |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, OBM, ODM, การปรับโครงสร้างซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8349 |
| มาตรฐาน | IEC60332-3 |
| คําสําคัญ | การเผาสายเคเบิล |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8362 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ขนาดห้องปฏิบัติการเผาไหม้ | L3000 W3000 H2400 (มม.) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF8329 |
| ตัวเลือกการวัด | 200kg, 500kg, 1,000kg (1t), 2000kg (2T), 5000kg (5T) |
| โหลดความละเอียด | 0.01กก |
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| เกจวัดแรงดันแก๊ส | อากาศ 0-0.6MPa ก๊าซ 0-0.25MPa; |
|---|---|
| ตัวจับเวลา | 0 ถึง 99.99s/m/h สามารถตั้งค่าโดยพลการ; |
| อุปกรณ์จุดระเบิด | การจุดระเบิดเพียโซอิเล็กทริกอัตโนมัติ |
| ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้า | ความจุ 8KVA |
| ทดสอบแรงดัน | ปรับต่อเนื่องได้ตั้งแต่ 100 ถึง AC1000V |
| ตัวจับเวลา ความละเอียด | 0.1S ข้อผิดพลาดไม่เกิน 1s/h |
|---|---|
| เครื่องวัดการไหลของน้ำมันเชื้อเพลิง | ปรับได้ตั้งแต่ 35 ถึง 350L/H ควบคุมความแม่นยำ ±2L/h |
| ความแม่นยำในการควบคุมการสิ้นเปลืองน้ำมันเชื้อเพลิง | 565 ± 2 กรัม/50 นาที |
| แรงดันไฟเลี้ยง | AC380V 50Hz ระบบห้าสายสามเฟส; |
| การใช้พลังงาน | 4.01KW |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | CF8334 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| จับ | 6 กรุ๊ป |