| ตัวเลือกการวัด | 200kg500kg 1,000kg (1t) 2000kg (2T) 5000kg |
|---|---|
| โหลดความละเอียด | 0.01กก |
| จังหวะสูงสุด | 800มม |
| ทดสอบความเร็ว | 50 ~ 500 มม./นาที |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 50 ± 0.5 มม. |
| ความหนาแน่นของแสง | ปรับได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | RT ถึง 200 ℃ |
| แหล่งกำเนิดแสง | หลอดอินฟาเรด |
| วางถาดวัสดุทดสอบ | หมุนถาด (8-10 รอบต่อนาที) |
| ตัวจับเวลา | 0 ถึง 999 ชั่วโมง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายในของหัวฉีด | 9.6 มม.; |
|---|---|
| โหมดการจ่ายอากาศ | การจ่ายลมอัตโนมัติด้วยพัดลม ระยะเวลาการจ่ายลม: 60 วินาที |
| ความเร็วลมจ่าย | 1.5M/วินาที; |
| เครื่องวัดความเร็วลมแบบอิเล็กทรอนิกส์ | ช่วงการทดสอบ 0 ถึง 8M/S |
| เทอร์โมมิเตอร์ TES | ช่วงการวัด 0 ถึง 1300°C, ความแม่นยำ 0.1°C |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| Brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8348A |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| พลัง | 100w |
| พลังงานไฟฟ้า | 220v±10% |
| ความถูกต้อง | ± 1% |
| หน้าที่ | มาตรฐานการทดสอบประสิทธิภาพของสารหน่วงไฟสำหรับหมวกกันน็อกความปลอดภัย |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
|---|---|
| ข้อผิดพลาดของตัวจับเวลาจะต้องไม่เกิน | 1 วินาที/ชม |
| ความสูงของเปลวไฟ | ปรับได้ตั้งแต่ 20 มม. ± 2 มม. ถึง 175 มม. ± 1 มม |
| เวลาติดไฟ | ปรับได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999.9 วินาที ± 0.1 วินาที |
| ระยะเวลาการเผาไหม้ | 0-999.9s ± 0.1s, บันทึกอัตโนมัติ, หยุดชั่วคราวด้วยตนเอง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8436 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ขนาดภายใน | h 914mm xw 914mm xd 610mm |
| ขนาดภายนอก | H 16800 มม., W 14500 มม., D 850 มม. |
| ชั้นนอก | แผ่นเหล็กหนา 1.5 มม. |
| ชั้นกลาง | ชั้นใยหินหนา 60 มม. |
| เลขรุ่น | CF8711 |
|---|---|
| การสลับหน่วย | กิโลกรัม, ปอนด์, ยังไม่มีข้อความ |
| ความถี่ในการสุ่มตัวอย่างข้อมูล | 200 ครั้ง/วินาที |
| ความกว้างของการทดสอบที่มีประสิทธิภาพ | 150มม |
| พื้นที่ยืดกล้ามเนื้อที่มีประสิทธิภาพ | 650 มม./800 มม./1000 มม. |
| การควบคุมการไหลของอากาศในห้องเผาไหม้ | 4500 ถึง 5500 ลิตรนาที |
|---|---|
| การควบคุมการไหลของโพรเพน | 3-30L/นาที |
| การควบคุมการไหลของอากาศอัด | 10~100ลิตร/นาที |
| เครื่องวัดความเร็วลม | 0.05 ถึง 5 ม./วินาที |
| เครื่องวัดอุณหภูมิจอแสดงผลดิจิตอล | 0 ถึง 400 ℃ |