| มุมสวิงคือ | ปรับได้ที่ 45°, 60° และ 90° |
|---|---|
| ความเร็วสวิงอยู่ที่ | ปรับได้จาก 10 ถึง 60 ครั้งต่อนาที |
| เคาน์เตอร์อัตโนมัติ | e 6 แต่ละนับแยกกัน |
| หกโหลด | อย่างละ 50, 100, 200, 300 และ 500 กรัม |
| ปริมาณ (กว้าง×ลึก×ส) | 86×51×81ซม |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 250 ℃ |
|---|---|
| ตัวจับเวลา | 0 ถึง 99.99 วินาที |
| กำลังเครื่องทำความร้อน | 1.25กิโลวัตต์ |
| กระดาษทดสอบค่า PH | 1 ถึง 7PH |
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | : 0.1℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF9264 |
| ช่วงการวัดแรงทดสอบ KN | 4%-100%FS |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 10 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, เงินสด, L/C, Western Union, Moneygram |
| สามารถในการผลิต | 5 หน่วยต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| เลขรุ่น | DX8339 |
| มาตรฐาน | กิกะไบต์/ที 12441-2005 |
| คําสําคัญ | การเผาไหม้สารเคลือบสารหน่วงไฟ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| เลขรุ่น | CF8493 |
| ระยะอุณหภูมิ | RT+10°C~80°C |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 250 ℃ |
|---|---|
| ความละเอียดของอุณหภูมิ | 0.1 ℃ |
| ตัวจับเวลา | 0 ถึง 99 ชั่วโมง |
| - แหล่งจ่ายไฟทำงาน | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V /50Hz |
| กำลังเครื่องทำความร้อน | 3.5kW |
| แรงกดดันสูงสุดในการทำงาน | 2.5mpa |
|---|---|
| แรงดันระเบิดที่ปลอดภัย | 2.7 ถึง 3Mpa |
| พลังฮีตเตอร์ | 2300W |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิด้วยตนเอง | อุณหภูมิห้องถึง 200 ℃ |
| ปริมาณ | 4000 ซม. ³ |
| แรงกดดันการทำงานสูงสุด | 2.5mpa |
|---|---|
| แรงดันระเบิดที่ปลอดภัย | 2.7 ถึง 3Mpa |
| กำลังเครื่องทำความร้อน | 2300W |
| ช่วงการควบคุมอุณหภูมิด้วยตนเอง | อุณหภูมิห้องถึง 200 ℃ |
| อุณหภูมิเบี่ยงเบน | ±0.5℃ |
| ประเภทโครมาโตกราฟี | โครมาโตเกอรี่แก๊ส |
|---|---|
| comsuption สูงสุด | < 600W |
| ความแม่นยำของความหนาแน่น | 0.0001 ก./ซม.3 / 0.001 ก./ซม.3 |
| พารามิเตอร์ | รูเจาะ 1=2.095±0.005mm |
| เวลาทดสอบ | 6 ชั่วโมง |