| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| ความถูกต้อง | 2% |
| โวลเตชั่น | 220โวลต์ |
| เวลา | 0-999 ชั่วโมงสามารถตั้งค่าได้โดยพลการ |
| แหล่งความร้อน | หัวเตาแก๊สแบบท่อยาว 610 มม. |
|---|---|
| การวัดอุณหภูมิ | เทอร์โมมิเตอร์แบบหุ้มเกราะ เส้นผ่านศูนย์กลาง 2 มม |
| ทดสอบอุณหภูมิและเวลาของเปลวไฟ | 650 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง/750 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง 950 ± 40 ° C-3 ชั่วโมง/950 ± 40 ° C-20 นาที |
| ตัวอย่าง | ไม่น้อยกว่า 1200 มม |
| แรงดันไฟฟ้าทดสอบ | 200~1,000V (ปรับได้) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8341 |
| มุมสวิงคือ | ปรับได้ 45°, 60° และ 90° ซ้ายและขวา |
|---|---|
| ความเร็วสวิงอยู่ที่ | ปรับได้จาก 10 ถึง 60 ครั้งต่อนาที |
| เคาน์เตอร์อัตโนมัติ | 6 นับแยกกัน |
| หกอัน | 10N และโหลด 5N หกโหลด |
| กระแสโหลดคือ | 0.5 ถึง 25A |
| อุณหภูมิ | 15-35 ℃ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ไม่เกิน 85%RH |
| ความกดอากาศ | 86-106เมกะพาสคัล |
| แรงดันไฟฟ้าอิเล็กทริก | AC 220V |
| พลังงานปฏิกิริยา | 3กิโลวัตต์ |
| เวลา | สามารถตั้งค่าได้ตั้งแต่ 0 ถึง 999 ชั่วโมงโดยพลการ |
|---|---|
| ตัวควบคุมอุณหภูมิตัวควบคุมอุณหภูมิ | พร้อมการตั้งค่า PID |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ± 2.5 ℃ |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 200°C หรือห้อง |
| ช่วงการวัด | (0-15) กิโลวัตต์/ตร.ม |
|---|---|
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | ±0.2Kw/ม.² |
| ความแม่นยำของเครื่องวัดฟลักซ์ความร้อน | <±3% |
| คอมพิวเตอร์ | แล็ปท็อปหนึ่งเครื่อง |
| ความแม่นยำในการวัด | ± 0.3 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENFENG |
| เลขรุ่น | CF9005 |
| พลัง | 500W |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ± 5% |
| ถาดสะสมหยด | ห่างจากชั้นวางตัวอย่าง 300 มม. |
| วงเล็บ | ความสูง 500 มม. |
| ผู้ถือตัวอย่างรังสี | เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน 118 มม., ตาข่ายโลหะ 2.1 * 2.1 มม. |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| brand name | CHENGFENG |
| เลขรุ่น | CF8539 |