| การสลับหน่วย | กิโลกรัม, Nf, Lbf |
|---|---|
| ความเร็วในการทดสอบคือ | ความเร็วในการทดสอบสามารถปรับได้ตั้งแต่ 5 ถึง 30 ครั้งต่อนาที |
| จังหวะทดสอบ | 0-60 มม. (ไม่รวมอุปกรณ์ติดตั้ง) |
| โหลดทดสอบคือ | 50กก |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| มุมสวิง | ปรับได้ต่อเนื่องตั้งแต่ 10 ถึง 180 องศา |
|---|---|
| ความเร็วสวิง | ปรับได้ตั้งแต่ 10 ถึง 60 cP |
| เคาน์เตอร์ | 6 เคาน์เตอร์แยกกัน / 1 เคาน์เตอร์ทั้งหมด |
| โหลดน้ำหนัก | 50, 100, 200, 300, 500กรัม |
| เลือก | กลุ่มละ 6 คน (รวม 5 กลุ่ม) |
| เครื่องเผา | ยาว 35 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางภายใน: 0.5 มม |
|---|---|
| Tandard สำหรับการจุดไฟเปลวไฟ | ความสูงของเปลวไฟ 12 มม |
| ความเร็วความร้อน | 23.5S ที่ 100-700 ℃ |
| ปริมาตรห้องทดสอบ | 0.5 ตร.ม. ลึก×กว้าง×ส: 60×95×90ซม |
| มิติภายนอก | ลึก×กว้าง×ส: 61×120×105ซม |
| เครื่องมือทดสอบ | 3 กลุ่ม |
|---|---|
| อุณหภูมิ | อุณหภูมิห้องถึง 300℃ |
| น้ำหนัก | 50 ก., 100 ก., 200 ก., 500 ก. และ 1,000 ก. อย่างละ 3 อัน |
| มาตราส่วน | มิโตโตโยญี่ปุ่น 0.01/10มม |
| วัสดุกล่องภายใน | เหล็กกล้าไร้สนิม SUS # 304 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, การออกแบบซอฟต์แวร์ใหม่ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| วัสดุทดสอบ | 5 (ชิ้น) |
| ความแม่นยำของแอมมิเตอร์ | ± 1% |
|---|---|
| อัตราทดสอบ | สามารถตั้งค่าล่วงหน้าได้ 1 ~ 30 ครั้ง/นาที |
| กำลังโหลดปัจจุบัน | 0-25A |
| ช่วงการวัด | 0.01-10มม |
| ความเร็วตัวอย่าง | 25MHz |
| ความแม่นยำของความเร็ว | 50 ± 0.5 มม. |
|---|---|
| ความเรียบของแพลน | ≤0.03มม |
| ความเร็วในการลอย | 40rpm |
| <= 5% PPHM | <= 5% PPHM |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ (380±38) โวลต์ |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤85%RH |
| อุณหภูมิ | 5°C ถึง +28°C[1] (อุณหภูมิเฉลี่ยภายใน 24 ชั่วโมง ≤28°C) |
| แหล่งจ่ายไฟทำงาน | 380V, 2KW |
| เงื่อนไขการจ่ายไฟ | สามเฟสสี่สาย + สายดินป้องกัน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM, การรื้อปรับระบบซอฟต์แวร์ |
| สถานที่เกิด | กวางดง, จีน |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางตัวอย่างที่คดเคี้ยว | 2.5 ~ 12.5 มม. |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| เลขรุ่น | CF7183 |
| พลัง | อิเล็กทรอนิกส์ |
| ความจุสูงสุด | เลือกจากภายใน 5,000,10000 กิโลกรัม |
| ระดับความแม่นยำ | ระดับ 0.5 |